Giáo Dục

Những bài toán thực tế lớp 6 dễ | thầy lợi



Những bài toán thực tế lớp 6 dễ | thầy lợi Bài 2 : Dùng 25000 đồng để mua bút . bút loại 1 giá 2000 đồng một bút , bút loại 2 giá 1500 đồng một bút . Hỏi có thể mua nhiều nhất bao nhiêu bút nếu
a ) chỉ mua bút loại 1
b) chỉ mua bút loại 2
NHẬN DẠY KÈM TẠI NHÀ LIÊN HỆ ZALO 0909496199 thầy lợi
Gọi hotline thầy lợi 0392520176 hoặc 0842172951
NHẬN DẠY KÈM TẠI TRUNG TÂM
618/52/14 TỔ 3 PHƯỜNG 10 QUẬN TÂN BÌNH ĐƯỜNG ÂU CƠ TP HỒ CHÍ MINH gần BỆNH VIỆN TÂN PHÚ + NHÀ HÀNG TIỆC CƯỚI NAM BỘ + NHÀ HÀNG BẠCH KIM + GẦN THOẠI NGỌC HẦU + THẠCH LAM + LŨY BÁN BÍCH + LẠC LONG QUÂN liên hệ thầy
Blog
Instagram
Pinterest
Facebook
Toán thực tế lớp 6
Tổng hợp những bài toán thực tế lớp 6 hk1
Tổng hợp những bài toán thực tế lớp 6 hk2
những bài toán thực tế lớp 6
các bài toán thực tế lớp 6
giải bài toán thực tế lớp 6
những bài toán thực tế lớp 6 hk1
bài toán thực tế lớp 6 hk1

Nguồn: https://hotforumpro.com

Xem thêm bài viết khác: https://hotforumpro.com/giao-duc/

1 Comment
  1. Vũ Minh Đạt 8 months ago
    Reply

    Good

Leave a Comment

Your email address will not be published.

You may also like