Giáo Dục

giải bài toán thực tế lớp 6 hk1 + học kì 1 | thầy lợi



giải bài toán thực tế lớp 6 hk1 + học kì 1 | thầy lợi Bài 3 :Dùng 22000 đồng để mua vở hoặc bút . vở giá 1700 đồng một vở , bút giá 1600 đồng một cây. Hỏi có thể mua nhiều nhất bao nhiêu vở hoặc bút
a ) chỉ mua vở
b) chỉ mua bút
NHẬN DẠY KÈM TẠI NHÀ LIÊN HỆ ZALO 0909496199 thầy lợi
Gọi hotline thầy lợi 0392520176 hoặc 0842172951
NHẬN DẠY KÈM TẠI TRUNG TÂM
618/52/14 TỔ 3 PHƯỜNG 10 QUẬN TÂN BÌNH ĐƯỜNG ÂU CƠ TP HỒ CHÍ MINH gần BỆNH VIỆN TÂN PHÚ + NHÀ HÀNG TIỆC CƯỚI NAM BỘ + NHÀ HÀNG BẠCH KIM + GẦN THOẠI NGỌC HẦU + THẠCH LAM + LŨY BÁN BÍCH + LẠC LONG QUÂN liên hệ thầy
Blog
Instagram
Pinterest
Facebook
Toán thực tế lớp 6
Tổng hợp những bài toán thực tế lớp 6 hk1
Tổng hợp những bài toán thực tế lớp 6 hk2
bài toán thực tế lớp 6 hk1
những bài toán thực tế lớp 6 hk1
các bài toán thực tế lớp 6 hk1
toán thực tế lớp 6 học kì 1

Nguồn: https://hotforumpro.com

Xem thêm bài viết khác: https://hotforumpro.com/giao-duc/

Leave a Comment

Your email address will not be published.

You may also like